MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _(22 mwezi 05 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha V' EEn MAasera 5| p, 706
_ LY K0sA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, 5.L.P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA
LAKANO PEFER KANYERERE sip. 200 . _ MAGUY

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
S edman .

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya A wrmss .

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
s 2 R M BINACEING  MGuzs wima MNA Moy, A~ Canery
wb aid LA, o Y {z.ﬁ Hﬁwﬁﬂl"ﬁ T MA‘I‘A,‘; ~ o ‘-:!"ﬁ”' £Lial
e
NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika:

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYOQ:

1. GHARAMA YA UFUNDI
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania __3 4¢3, o= / T Fyniti
atafanya kazi ya f2a«Ziaal§ 3 RM4va masharti yalfyo katika Mkataba huy,
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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5.

MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwafiri,

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(2) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya gharama ya ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya gharama ya ufund;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya gharama ya ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100:20 ya gharama ya ufundi; na

(f)Baada ya kukamilika kwa “muda wa matazamio”:5 ya gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI
(a) Fundi atakabidhiwa eneo tarehe _0 2 mwezi oL 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku Z# toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazf zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

®) a nakufunga 2LAsTIRN G na kukamilisha ujenzi kama
inavyoonekana katika Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi

(Schedule of materials) sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri,
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHUR, KWA NIABA YA MANLAKA YA ELIMU NA
ZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

Jina:\}_ g (VK U ESsaini:

. LD
wadhifa: KATMU MUY vl %ﬁn;

Mbele ya (Shahidi)

7&1’-’ ARJA

Srie ENENEEA  Tyehe:

Jina: A 22 Aga0ni;

Wadhifa:

IMESAINIWA NA FUNDI
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W Micus

Jina:
Wadhifa:

Tarehe:

Mbele ya (Shahidi)

RICHARD EMMBPUEL Saini:

Jina:

Fubab)  MSAtb(zi Tarehe:

wadhifa:
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